Image default
Editor's Picks Marathi

महाराष्ट्रातील चित्रपट, नाटक कलाकारांना योजनांचा लाभ देण्यासाठी काँग्रेसचा सांस्कृतिक कार्य सेल सक्रिय!

मुंबई. महाराष्ट्रात काम करणारे चित्रपट, नाटक कलाकार, तंत्रज्ञ इत्यादींना महाराष्ट्र सरकारच्या योजनांचा लाभ मिळवून देण्यासाठी काँग्रेसचा  सांस्कृतिक कार्य सेल सक्रिय आहे.अशी माहिती महाराष्ट्र प्रदेश काँग्रेस कमिटी, सांस्कृतिक कार्य सेलचे प्रदेश अध्यक्ष अशोक झगडे, प्रदेश कार्याध्यक्ष व मुख्य संघटक- ॲड.  मनीष व्हटकर,  प्रदेश जनरल सेक्रेटरी- आप्पा चव्हाण यांनी दिली.विशेष म्हणजे महाराष्ट्रात चित्रपट, नाटक कलाकार, तंत्रज्ञ आदी काम करणाऱ्यांसाठी अनेक शासकीय योजना आहेत, मात्र माहितीच्या अभावामुळे या क्षेत्रात काम करणाऱ्यांना त्याचा लाभ घेता येत नाही त्यासाठी  महाराष्ट्र प्रदेश काँग्रेस कमिटी, सांस्कृतिक कार्य सेल. अशा लोकांसाठी उपयुक्त ठरेल.

महाराष्ट्र में फिल्म, नाटक कलाकारों को योजनाओं का लाभ दिलाने कांग्रेस की कार्य सेल सक्रिय!

मुंबई. महाराष्ट्र में कार्यरत फिल्म, नाटक कलाकारों, टेक्नीशियनों आदि को महाराष्ट्र शासन की योजनाओं का लाभ दिलाने कांग्रेस की कार्य सेल सक्रिय है.
महाराष्ट्र प्रदेश कांग्रेस कमेटी, सांस्कृतिक कार्य सेल के अध्यक्ष- अशोक झगडे, कार्यकारी अध्यक्ष, मुख्य संघटक- एडवोकेट मनीष व्हटकर, और जनरल सेक्रेटरी- आप्पा चव्हाण ने यह जानकारी दी.
उल्लेखनीय है कि महाराष्ट्र में कार्यरत फिल्म, नाटक कलाकारों, टेक्नीशियनों आदि के लिए अनेक योजनाएं है, लेकिन जानकारी के अभाव में इस क्षेत्र में कार्यरत लोग इसका लाभ नहीं ले पाते हैं, महाराष्ट्र प्रदेश कांग्रेस कमिटी, सांस्कृतिक कार्य सेल ऐसे लोगों के लिए उपयोगी साबित होगा!

Related posts

Fitness Coach Raakesh doles out tips

BollywoodBazarGuide

इसलिए श्रीगणेश विसर्जन!

BollywoodBazarGuide

Producer Benaifer Kohli is worried about film units due to Coronavirus Outbreak

BollywoodBazarGuide

Leave a Comment

Subscribe here to get latest daily updates...